User

ชื่อผู้ใช้
รหัสผ่าน
  ตารางสรุปเหรียญทอง   ตารางสรุปเหรียญเงิน   ตารางสรุปเหรียญทองแดง  
การแข่งขันกีฬานักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏกลุ่มภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 39 "ขุนศักรินทร์เกมส์"

ลำดับ

ชนิดกีฬา

ประเภท

รางวัลที่ได้ :: เหรียญทอง :: จำนวนทั้งหมด 149 เหรียญ

1

กรีฑา

วิ่ง 1,500 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

2

กรีฑา

วิ่ง 800 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUATT2811 ชนาพร หงห์ทอง

3

กรีฑา

วิ่ง 400 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUATT2748 รสริน พะละเดช

4

กรีฑา

วิ่ง 3,000 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUATT2776 นางสาวลินดา จันทะชิด

5

กรีฑา

วิ่งผลัด 3*800 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUATT2748 รสริน พะละเดช
  
UDRUATT2776 นางสาวลินดา จันทะชิด
  
UDRUATT2811 ชนาพร หงห์ทอง

6

กรีฑา

วิ่งผลัด 4*400 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

7

กรีฑา

วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUATT2509 นางสาวเกสร น้อยชื่น

8

กรีฑา

เขย่งก้าวกระโดด(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

9

กรีฑา

กระโดดไกล(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUATT2674 นางสาวธิดาพร ศรีพรม

10

กรีฑา

วิ่งผลัด 4*100 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUATT2426 นางสาวพัชรี ปะมาคะเต
  
RMUATT2500 นางสาวสุมิตรา ประสิทธคร
  
RMUATT2506 นางสาวศิริรักษ์ เลคะฉันท์
  
RMUATT2530 นางสาวสุภัทร์ธิดา รักษา

11

กรีฑา

กระโดดสูง(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUATT1006 นางสาวกรทิพ ริยะบุตร

12

กรีฑา

วิ่ง 10,000 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUATT1671 นายวีรชาติ ชูสุข

13

กรีฑา

วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUATT1004 นายฤทธิไกร คิอินธิ

14

กรีฑา

กระโดดสูง(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUATT0995 นายธนพล บุสุวะ

15

กรีฑา

เขย่งก้าวกระโดด(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUATT0631 ฐิติเทพ บุญนาคง

16

กรีฑา

วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUATT0620 สุภาวดี ด้วงมา

17

กรีฑา

วิ่ง 1,500 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUATT2255 นายสรวิศ สุขทวี

18

กรีฑา

วิ่ง 400 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUATT2269 นายสุรชัย กงประโคน

19

กรีฑา

ทุ่มน้ำหนัก(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUATT2247 นางสาวศกลวรรณ บานเย็น

20

กรีฑา

ขว้างจักร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUATT2243 นายวัธนชัย กล่อมวัฒนา

21

กรีฑา

ทุ่มน้ำหนัก(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

22

กรีฑา

วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUATT2290 นายวีระชาติ ชัยสุข

23

กรีฑา

วิ่ง 200 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

24

กรีฑา

วิ่ง 100 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUATT3061 นายยุทธนา ฤทธิรณ

25

กรีฑา

พุ่งแหลน(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUATT3007 วธัญญู บุตรวงศ์

26

กรีฑา

กระโดดไกล(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUATT0200 นายอโนชา ชูกลิ่น

27

กรีฑา

วิ่งผลัด 4*100 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUATT0216 นายวุฒิชัย กิ่งวังศ์ษา
  
SSKRUATT0229 นายศรายุทธ เจริญศิริ
  
SSKRUATT0231 นายประจักษ์ มหากนนท์
  
SSKRUATT0241 นายอัครเดช ผลวิสุทธิ์

28

กรีฑา

วิ่ง 200 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

29

กรีฑา

วิ่ง 800 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUATT0184 นายณัฐดนัย กาการ

30

กรีฑา

ขว้างจักร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUATT0125 นางสาวพิชญานิน ศุภกร

31

กรีฑา

วิ่ง 100 เมตร(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUATT0158 นางสาวอารีรัตน์ ทินปราณี

32

กรีฑา

พุ่งแหลน(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUATT0249 นางสาวสุทธิดา สิทธิหนองดู

33

กรีฑา

วิ่ง 5,000 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

34

กรีฑา

วิ่งผลัด 3*800 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUATT0184 นายณัฐดนัย กาการ
  
SSKRUATT0226 นายอนุสิทธิ์ เอ้โถ
  
SSKRUATT0234 นายณัฎฐ์วัฒน์ พิมรัตน์

35

กรีฑา

วิ่งผลัด 4*400 เมตร(ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

36

ฟุตบอล

ฟุตบอล (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUFB1424 นายอนุชา วรรณสวัสดิ์
  
SNRUFB1426 นายภาณุพงศ์ หล้าชาญ
  
SNRUFB1428 นายธานีวัฒน์ บุตรสา
  
SNRUFB1429 นายอธิวัฒน์ แก้วก่อง
  
SNRUFB1430 นายรุ่งโรจน์ พรมวิชัย
  
SNRUFB1431 นายณัฐพงศ์ ติธรรม
  
SNRUFB1432 นายธนวุฒิ ยอจำปา
  
SNRUFB1434 นายอภิโชค ศรีระวงศ์
  
SNRUFB1435 นายสุริยา โพธิโคตร
  
SNRUFB1449 นายวรเทพ คำเมือง
  
SNRUFB1450 นายวรวิทย์ จันทพิมพ์
  
SNRUFB1451 นายอลงกรณ์ คำบุญเรือง
  
SNRUFB1452 นายกษิดษฐ์ ฤทธิวงศ์
  
SNRUFB1453 นายปิยวัฒน์ บาตดี
  
SNRUFB1454 นายวิทวัส ขันติยู
  
SNRUFB1455 นายสัญลักษณ์ อุตศาสตร์
  
SNRUFB1491 สุดเขตุ เกตุแก้ว
  
SNRUFB1495 นายธนาวุฒิ ศิริวัชรกาญจน์
  
SNRUFB1517 นายวิษณุ สาหัส
  
SNRUFB1520 ยุทธนา สุวรรณมาโจ
  
SNRUFB1521 ณัฐพล แก่นจำปา
  
SNRUFB1527 นาย ชานนท์ ทุมอุบล
  
SNRUFB1529 ภูวนาถ เขจรสาย
  
SNRUFB1536 นายสิทธิชัย ตุมอญ
  
SNRUFB1550 นนทณัฐ แพงมา

37

ฟุตซอล

ฟุตซอล (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUFS0390 สายลม พิทยานุกูลทริพย์
  
SSKRUFS0392 พรสวรรค์ ห่อไธสง
  
SSKRUFS0393 ปนัดดา ศรีเสริม
  
SSKRUFS0394 อรสา บรรเทิงใจ
  
SSKRUFS0395 มธุลดา ถาวร
  
SSKRUFS0396 นันทนา บุญปา
  
SSKRUFS0400 วรรณนิสา แสนพันธ์
  
SSKRUFS0402 หทัยรัตน์ ทัพลือชัย
  
SSKRUFS0404 วิชุดา แถวทัศน์
  
SSKRUFS0406 กิตติมา อายุวงษ์
  
SSKRUFS0409 วิไล ไพบูลย์
  
SSKRUFS0410 วริศรา พันธ์แก่น
  
SSKRUFS0412 สารินี จันคะนา
  
SSKRUFS0414 เกษราภรณ์ เสาใส
  
SSKRUFS0416 จันทิมา คูณพิทัฒน์
  
SSKRUFS0418 กาญจนา แขมคำ
  
SSKRUFS1400 นางสาวเบ็ญจารัตน์ จันคะนา

38

ฟุตซอล

ฟุตซอล (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUFS0316 วัชรินทร์ เกษม
  
SSKRUFS0320 จิราธิวัฒน์ สิงห์วงษา
  
SSKRUFS0323 ฤทธิพร ไกรรักษ์
  
SSKRUFS0329 วัชรินทร์ นมัสการ
  
SSKRUFS0331 จิรวัฒน์ แดงเกลี้ยง
  
SSKRUFS0333 อภิชัย บุตรดาเคน
  
SSKRUFS0335 อรรถพล หาไชย
  
SSKRUFS0338 ณัฐวุฒิ สินธุไพร
  
SSKRUFS0340 อภินันท์ ขันทอง
  
SSKRUFS0342 พงศธร นิลวันดี
  
SSKRUFS0344 จักรพันธ์ ปุยคำ
  
SSKRUFS0354 ศักดิ์ชัย ประกอบแจ่ม
  
SSKRUFS0357 จรัญ หวานฉ่ำ
  
SSKRUFS0369 กบิน แสงใสแก้ว
  
SSKRUFS0374 ชญตน์ วีระวงศ์
  
SSKRUFS0521 นายวรวุฒิ ทองแย้ม
  
SSKRUFS1399 นายอภิศักดิ์ พันธุ์ดี

39

บาสเกตบอล

บาสเกตบอล (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUBSB1767 น.ส.ฐิตินันท์ วิจารณรงค์
  
UDRUBSB1768 นางสาวปิยนันท์ สงคลัง
  
UDRUBSB1770 นางสาว บุษบา หาญณรงค์
  
UDRUBSB1772 นางสาวดวงธิดา อินทสร้อย
  
UDRUBSB1774 นางสาว กมลพรรณ จันทร์เหลือ
  
UDRUBSB1778 นางสาว สุกัญญา สมตน
  
UDRUBSB1781 นางสาว ฐิติรัตน์ ปัญญาพงษ์เมธ
  
UDRUBSB1785 นางสาว ร่มฟ้า บุ้งทอง
  
UDRUBSB1787 นางสาว ณัฐศิกาญจน์ เดชสยา
  
UDRUBSB1790 นางสาว เบญจมาพร จันทบุตร
  
UDRUBSB1794 นางสาว เสาวลักษณ์ โครตวงษ์
  
UDRUBSB1799 นางสาวประกายฟ้า ชมพูนุท

40

บาสเกตบอล

บาสเกตบอล (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUBSB0907 นายนันทวัฒน์ เฒ่าอุดม
  
SNRUBSB0908 นายพรพรหม สีหาคม
  
SNRUBSB0944 นายสิริศักดิ์ อัครศรีวร
  
SNRUBSB0948 นายภาณุพงศ์ กองแก้ว
  
SNRUBSB0951 นายฐกฤต อินทัง
  
SNRUBSB0956 นายฐานวัฒน์ โชตน์กันพิชญ์
  
SNRUBSB0979 นายธรรมพรรณ พิมพ์โพธิ์กลาง
  
SNRUBSB0990 นายจักกรินทร์ ธุรารัตน์
  
SNRUBSB1298 นายภานุวัฒน์ บุดดา
  
SNRUBSB1312 นายสันติภาพ สัพโส
  
SNRUBSB1315 นายณฐกร กุศลวงษ์
  
SNRUBSB1322 นายกิตติธร นาคกมล
  
SNRUBSB1553 นายวีรพงษ์ ดอกไม้
  
SNRUBSB1554 นายอภิสิทธิ์ ศรีสวัสดิ์

41

วอลเลย์บอล

วอลเลย์บอล(หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUVLB3197 ปนัดดา ทาสาลี
  
UDRUVLB3199 วราพรรณ โมธรรม
  
UDRUVLB3204 เพ็ญณภา โสภา
  
UDRUVLB3207 ศิริธร พิมยะมาตร
  
UDRUVLB3374 ศิวนันท์ ไชยรัตน์
  
UDRUVLB3375 นิลาวัลย์ วงษ์ธรรม
  
UDRUVLB3376 อุ้มวงศ์ ราชไชย
  
UDRUVLB3378 ขนิษฐา พรมกุล
  
UDRUVLB3379 นางสาวจริยา กุลชาติ
  
UDRUVLB3486 ศรีมาลา พวงจันทร์
  
UDRUVLB3526 มลิวรรณ ปราบณรงค์
  
UDRUVLB3527 รัตนา ชาตะบุตร
  
UDRUVLB3580 ฝ้ายคำ ตันติปทุม

42

วอลเลย์บอล

วอลเลย์บอล (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUVLB3070 วิสกร โขนัง
  
UDRUVLB3082 ชนาธิป จำปาเสน
  
UDRUVLB3086 ประชา มะโรง
  
UDRUVLB3091 ชินกฤต พัชรกีรติ
  
UDRUVLB3102 สมบูรณ์ พะละมาตย์
  
UDRUVLB3121 ทรงวุธ จันทมูล
  
UDRUVLB3129 ศุภมงคล กระทู้นันท์
  
UDRUVLB3156 ศุภกร อุปฮาต
  
UDRUVLB3166 ดนัย ลุนบุดดา
  
UDRUVLB3171 วุฒินันท์ หัตถีจร
  
UDRUVLB3175 วรวุฒิ กองสมบัติ
  
UDRUVLB3181 บุลากร แทนสอ
  
UDRUVLB3254 อำนาจ พักสวัสดิ์
  
UDRUVLB3256 อิทธิพล สุขประจำ

43

แฮนด์บอล

แฮนด์บอล (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUHBL0272 นายยุทธพล ศรีรักษา
  
SSKRUHBL0273 นายเจริญศักดิ์ กาละพัฒน์
  
SSKRUHBL0275 นายวีระพล อาวรณ์
  
SSKRUHBL0276 นายศิริศักดิ์ จันครา
  
SSKRUHBL0277 นายภานุวัฒน์ โชติพูล
  
SSKRUHBL0279 นายวีระยุทธ ไชยเนตร
  
SSKRUHBL0280 นายชิติพัทธ์ สังข์ภักดี
  
SSKRUHBL0281 นายศุภกฤษ ทับทิม
  
SSKRUHBL0283 นายสว่างพงษ์ ทองสา
  
SSKRUHBL0444 นายก่อเกียรติ เวียงคำ
  
SSKRUHBL2420 นายเกียรติศักดิ์ ออมชมภู

44

แฮนด์บอล

แฮนด์บอล (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUHBL0075 นางสาววิยะดา สุระศร
  
SSKRUHBL0079 นางสาวภาวิณี บุญเจริญ
  
SSKRUHBL0081 นางสาวชื่นกมล อินทร์ทอง
  
SSKRUHBL0083 นางสาวเครือรัตน์ คำหม้อ
  
SSKRUHBL0088 นางสาวพรพิรุณ ชลาชัย
  
SSKRUHBL0090 นางสาวสายทอง บุญเลี้ยง
  
SSKRUHBL0091 นางสาวมัลลิกา กิ่งชา
  
SSKRUHBL0092 นางสาวกนกวรรณ์ พาหา
  
SSKRUHBL0093 นางสาววิชุดา เตชะ
  
SSKRUHBL0097 นางสาวสุจิตรา พูนทอง
  
SSKRUHBL0099 นางสาวสุวารี ไชยเกิด
  
SSKRUHBL0100 นางสาวสุภาภรณ์ จำลองพันธ์
  
SSKRUHBL0101 นางสาวสกาวเดือน ขาวสลับ
  
SSKRUHBL0105 นางสาวสุปรานีย์ แสนพิมพ์
  
SSKRUHBL0272 นายยุทธพล ศรีรักษา
  
SSKRUHBL0273 นายเจริญศักดิ์ กาละพัฒน์
  
SSKRUHBL0274 นายณัฐพงศ์ เมฆนาคินทร์
  
SSKRUHBL0275 นายวีระพล อาวรณ์
  
SSKRUHBL0276 นายศิริศักดิ์ จันครา
  
SSKRUHBL0277 นายภานุวัฒน์ โชติพูล
  
SSKRUHBL0278 นายคมกริช ขุริพอง
  
SSKRUHBL0279 นายวีระยุทธ ไชยเนตร
  
SSKRUHBL0280 นายชิติพัทธ์ สังข์ภักดี
  
SSKRUHBL0281 นายศุภกฤษ ทับทิม
  
SSKRUHBL0282 นายปรมินทร์ คำภาษา
  
SSKRUHBL0283 นายสว่างพงษ์ ทองสา
  
SSKRUHBL0444 นายก่อเกียรติ เวียงคำ
  
SSKRUHBL2418 นายชัยณรงค์ นวลสุด
  
SSKRUHBL2420 นายเกียรติศักดิ์ ออมชมภู
  
SSKRUHBL3320 นางสาวบุษบา ทอนเสา

45

รักบี้ฟุตบอล 7 คน

รักบี้ฟุตบอล 7 คน (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMURUB2428 เพ็ชรรัตน์ โลนะลุ
  
RMURUB2432 พีระเพ็ชร โลนะลุ
  
RMURUB2433 อภิสิทธิ์ โยธายุทธ
  
RMURUB2436 สุวรรณ จอมคำสิงห์
  
RMURUB2439 ศักดิ์สิทธิ์์์ เหลาเกิ้มหุ่ง
  
RMURUB2440 โกศล ธนูรักษ์
  
RMURUB2443 ธนาวุฒิ อุปกา
  
RMURUB2445 สายฟ้า วรรณจันทร์
  
RMURUB2448 ธวัชชัย ราชกุล
  
RMURUB2449 พงศกร ศรีเทพ
  
RMURUB2451 มาโนช บรรหาร
  
RMURUB2456 ณัฐนนท์ เรืองไชย
  
RMURUB2459 อรรณพ อังคะคำมูล
  
RMURUB2461 พุทธิพงศ์ โพธิ์์แท่น

46

รักบี้ฟุตบอล 7 คน

รักบี้ฟุตบอล 7 คน (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMURUB2474 นางสาววันวิสาห์ สว่างวงศ์
  
RMURUB2480 นางสาวพัชรี ปะมาคะเต
  
RMURUB2490 นางสาวศศิธร อุ่นเจริญ
  
RMURUB2494 นางสาววิลาวัลย์ ชุมนุม
  
RMURUB2499 นางสาวธีราภรณ์ ควบพิมาย
  
RMURUB2503 นางสาวศรสวรรค์ ทับแสง
  
RMURUB2512 นางสาวรุ่งนภา สาระบัว
  
RMURUB2652 นางสาวจันจิรา แก้วพิภพ
  
RMURUB2655 นางสาวอภิญญา บุตรพรม
  
RMURUB2658 นางสาวนิภาพร กัณหา
  
RMURUB2660 นางสาวลภัสรดา วินทะไชย
  
RMURUB2666 นางสาวศิริยากร ไชยศรี
  
RMURUB2668 นางสาววรรณภา แข็งขยัน
  
RMURUB2841 นางสาวเยาวลักษณ์ แสนสุภา

47

วอลเลย์บอลชายหาด

ประเภททีมชาย [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUVLB1552 วรายุทธ์ ภูแล
  
RMUVLB1849 ประกาศิต โพธฺ์ศรี
  
RMUVLB2501 นายธวัชชัย ต้ายไธสง

48

วอลเลย์บอลชายหาด

ประเภททีมหญิง [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUVLB0137 นางสาวพัชราภรณ์ สุพอ
  
SSKRUVLB0142 นางสาวศิริยา ทองใบ
  
SSKRUVLB0235 นางสาวภัทธา วรรณพฤษ์

49

เซปักตะกร้อ

เซปักตะกร้อทีมเดี่ยว (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

50

เซปักตะกร้อ

เซปักตะกร้อทีม (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUBSK0837 นางสาวพรพนิต ปรีเลขา
  
RMUBSK0838 น.ส จันทร์จิรา สารโท
  
RMUBSK0839 จันทร์ทิมา สิงห์สมบัติ
  
RMUBSK0840 นางสาวชฎาภรณ์ สุเพ็งคำ
  
RMUBSK0842 นางสาววัชรีย์ บุญเจิม
  
RMUBSK0843 นางสาว ปรียาภัทร ศรีสุวอ
  
RMUBSK0844 นางสาวปิยะธิดา คุณพรม
  
RMUBSK0846 นางสาวปาริชาติ นนทฤทธิ์
  
RMUBSK0902 นางสาววรรณิกา แก้วดี
  
RMUBSK1014 นางสาววิสุดา นาฮ้อยทอง

51

เซปักตะกร้อ

เซปักตะกร้อทีม (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUBSK3811 นายวัชรพล เดี่ยวไธสง
  
SRRUBSK3813 นายชวลิต สันทานุลัย
  
SRRUBSK3815 นายวิวัฒน์ ศรีลาอำ
  
SRRUBSK3817 นายนิธิพัฒน์ สมบัติวงศ์
  
SRRUBSK3818 นายอุเทน ตรงสูญดี
  
SRRUBSK3821 นายภูมทร ไชยโกฎิ
  
SRRUBSK3822 นายสุทธิพงษ์ กว้างทะเล
  
SRRUBSK3824 นายจักรา บัวพร
  
SRRUBSK3825 นานวันชัย เกษร
  
SRRUBSK3828 นายฉกาจ ศาลางาม
  
SRRUBSK3832 นายภานุเดช นิตลาภ
  
SRRUBSK3833 นายพชรพล ฉิมมาลี

52

เซปักตะกร้อ

เซปักตะกร้อทีมเดี่ยว (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

53

เทเบิลเทนนิส

ทีม (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUTBN0546 วโรดม คงเกษม
  
NRRUTBN0547 ชนะ สื่อยรรยงศิริ
  
NRRUTBN0565 ศิริกาจพล อุดมศิริภูวภัทร
  
NRRUTBN1013 รัชวุฒิ คงอินทร์
  
NRRUTBN1190 ธนากร สนเจริญ

54

เทเบิลเทนนิส

ชายคู่ [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUTBN0565 ศิริกาจพล อุดมศิริภูวภัทร
  
NRRUTBN1013 รัชวุฒิ คงอินทร์

55

เทเบิลเทนนิส

คู่ผสม [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUTBN0565 ศิริกาจพล อุดมศิริภูวภัทร
  
NRRUTBN3250 หนึ่งฤทัย ณรงค์สระน้อย

56

เทเบิลเทนนิส

ชายเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUTBN0565 ศิริกาจพล อุดมศิริภูวภัทร

57

เทเบิลเทนนิส

หญิงเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี]

  
UBRNTBN0733 นางสาวแอนนา แก้วจันดี

58

เทเบิลเทนนิส

ทีม (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี]

  
UBRNTBN0703 นางสาวรัตนาภรณ์ จำนงการ
  
UBRNTBN0710 นางสาวปรางทิพย์ วงค์ทองนิล
  
UBRNTBN0719 นางสาวจิราพร วงศ์พุทธะ
  
UBRNTBN0733 นางสาวแอนนา แก้วจันดี
  
UBRNTBN0737 นางสาววรรณิภาภรณ์ พรมชัย

59

เทเบิลเทนนิส

หญิงคู่ [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี]

  
UBRNTBN0719 นางสาวจิราพร วงศ์พุทธะ
  
UBRNTBN0733 นางสาวแอนนา แก้วจันดี

60

แบดมินตัน

ชายคู่ [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUBWF1280 ธนวัฒน์ วงศ์อักษร
  
UDRUBWF1493 นภวิชญ์ ภูมูลนา

61

แบดมินตัน

ทีม (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUBWF1280 ธนวัฒน์ วงศ์อักษร
  
UDRUBWF1285 นายประพฤทธิ์ รัตจุมพฏ
  
UDRUBWF1286 ธมกานต์ ยอดไพสง
  
UDRUBWF1463 นายบันเทิง ทองอุทัยศรี
  
UDRUBWF1493 นภวิชญ์ ภูมูลนา
  
UDRUBWF1728 นายปรัชญา พรหมวิหารสัจจา
  
UDRUBWF3209 นายธีรภัทร์ พาเบ้า

62

แบดมินตัน

ชายเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUBWF1280 ธนวัฒน์ วงศ์อักษร

63

แบดมินตัน

คู่ผสม [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUBWF1280 ธนวัฒน์ วงศ์อักษร
  
UDRUBWF1287 สุกัญญา นฤพันนาถ

64

แบดมินตัน

ทีม (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

65

แบดมินตัน

หญิงคู่ [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUBWF3624 วิมลณัฐ ลิขิตเจริญชัย
  
SRRUBWF3629 วริษฐา ลิขิตเจริฐชัย

66

แบดมินตัน

หญิงเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUBWF3624 วิมลณัฐ ลิขิตเจริญชัย

67

เปตอง

เดี่ยว (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

68

เปตอง

ทีม (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

69

เปตอง

Shooting (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี]

  
UBRNPTQ0506 นายสมพงศ์ วงศ์ชัยภูมิ

70

เปตอง

ทีม (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี]

71

เปตอง

คู่ผสม [มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด]

72

เปตอง

ทีมคู่ (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

73

เปตอง

เดี่ยว (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

74

เปตอง

Shooting (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

75

เปตอง

ทีมคู่ (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

76

เทควันโด

รุ่นมิดเดิลเวท [น้ำหนักมากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUTWD2296 ธนวัฒน์ ไตรยางค์

77

เทควันโด

รุ่นฟลายเวท [น้ำหนักมากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUTWD2563 วรรณภา ศิลาโล้

78

เทควันโด

รุ่นเวลเตอร์เวท [น้ำหนักมากกว่า 62 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUTWD1530 นางสาวจีรนุช เชื้อสุภา

79

เทควันโด

รุ่นไลท์เวท [น้ำหนักมากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUTWD1559 นางสาวจิตติพร ศรีประทุมวงค์

80

เทควันโด

รุ่นฟลายเวท [น้ำหนักมากกว่า 54 กก. แต่ไม่เกิน 58 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUTWD0527 ธีราทร ภิรมย์ไกรภักดิ์

81

เทควันโด

รุ่นพินเวท [น้ำหนักไม่เกิน 54 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUTWD0524 ศุภมงคล เสียงเสนาะ

82

เทควันโด

รุ่นเฟเธอร์เวท [น้ำหนักมากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUTWD0519 สุนิสา เทพสถิตย์

83

เทควันโด

รุ่นพินเวท [น้ำหนักไม่เกิน 46 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUTWD2057 นางสาวมะลิวัลย์ คงทวี

84

เทควันโด

รุ่นแบนตั้มเวท [น้ำหนักมากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUTWD2060 นางสาวศิริลักษณ์ ศิริเวช

85

เทควันโด

รุ่นแบนตั้มเวท [น้ำหนักมากกว่า 58 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUTWD3781 นายอาทิตย์ มานุจำ

86

เทควันโด

รุ่นเฮฟวี่เวท [น้ำหนักมากกว่า 73 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUTWD3780 นางสาวฟาติมา สุจินพรหม

87

เทควันโด

รุ่นเวลเตอร์เวท [น้ำหนักมากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด]

  
RERUTWD1903 นายสุนทร นุชิตภาพ

88

เทควันโด

รุ่นมิดเดิลเวท [น้ำหนักมากกว่า 67 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด]

  
RERUTWD1893 นางสาวศิราภรณ์ พิมพิลา

89

เทควันโด

รุ่นไลท์เวท [น้ำหนักมากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด]

  
RERUTWD1902 นายธนกร สีลา

90

เทควันโด

รุ่นเฟเธอร์เวท [น้ำหนักมากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด]

  
RERUTWD1901 นายสุทัศน์ท ศิลาโล้

91

เทควันโด

รุ่นเฮฟวี่เวท [น้ำหนักมากกว่า 87 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUTWD0198 นายอภิชาติ วนันโท

92

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นเวลเตอร์เวท [น้ำหนักเกิน 64 กก.แต่ไม่เกิน 69 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUITB3917 ณัฐพล อาวรณ์

93

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นไลท์ฟลายเวท [น้ำหนักเกิน 46 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUITB3226 นายวารศิลป์ ศรีสุข

94

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นไลท์ฟลายเวท [น้ำหนักเกิน 45 กก.แต่ไม่เกิน 48 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUITB3216 นางสาวพลอยไพลิน ปลัดศรีช่วย

95

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท [น้ำหนักเกิน 60 กก.แต่ไม่เกิน 64 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

96

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นเฟเธอร์เวท [น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUITB3837 นางสาวประภาพร โพธิ์แก้ว

97

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นไลท์เวท [น้ำหนักเกิน 56 กก.แต่ไม่เกิน 60 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด]

  
RERUITB1913 นายอภิสิทธิ์ ผาเวช

98

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นไลท์เวท [น้ำหนักเกิน 57 กก.แต่ไม่เกิน 60 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด]

  
RERUITB1904 นางสาวบัวทอง นามไพร

99

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นฟลายเวท [น้ำหนักเกิน 48 กก.แต่ไม่เกิน 51 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUITB0937 นางสาวอาทิตตยา ทองมนท์

100

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นแบนตั้มเวท [น้ำหนักเกิน 52 กก.แต่ไม่เกิน 56 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUITB0955 นายอัษฏาวุธ สมปัติหล้า

101

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นไลท์เฮฟวี่เวท [น้ำหนักเกิน 75 กก.แต่ไม่เกิน 81 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

102

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นมิดเดิลเวท [น้ำหนักเกิน 69 กก.แต่ไม่เกิน 75 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUITB1405 นายไกรวิชญ์ แสงอรุณ

103

มวยสากลสมัครเล่น

รุ่นฟลายเวท [น้ำหนักเกิน 49 กก.แต่ไม่เกิน 52 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUITB1403 นายปฏิภาณ ศรีราอุไร

104

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นแบนตั้มเวท [น้ำหนักเกิน 51 กก.แต่ไม่เกิน 54 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUTBS2791 นายเกียรติศักดิ์ สุรขัน

105

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นเวลเตอร์เวท [น้ำหนักเกิน 63.5 กก. แต่ไม่เกิน 67 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUTBS1456 นายพงพัฒน์ บุตรวงษ์

106

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท [น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 63.5 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUTBS1427 นายศักดิ์สิทธิ์ คันที

107

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นเฟเธอร์เวท [น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

108

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นไลท์เวท [น้ำหนักเกิน 57 กก.แต่ไม่เกิน 60 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

109

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นฟลายเวท [น้ำหนักเกิน 48 กก.แต่ไม่เกิน 51 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUTBS3213 นางสาวศิรืลักษณ์ ไชยสน

110

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นไลท์ฟลายเวท [น้ำหนักเกิน 45 กก.แต่ไม่เกิน 48 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUTBS3212 นางสาวอังคณา บรรพระตะทิ

111

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นไลท์มิดเดิลเวท [น้ำหนักเกิน 67 กก. แต่ไม่เกิน 71 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

  
SRRUTBS3803 นายอภิสิทธิ์ ตุ้มทอง

112

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นแบนตั้มเวท [น้ำหนักเกิน 51 กก.แต่ไม่เกิน 54 กก.] (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์]

113

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นไลท์เวท [น้ำหนักเกิน 57 กก.แต่ไม่เกิน 60 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี]

  
UBRNTBS0271 นายชนะชน สุกใส

114

มวยไทยสมัครเล่น

รุ่นฟลายเวท [น้ำหนักเกิน 48 กก.แต่ไม่เกิน 51 กก.] (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏศรีสะเกษ]

  
SSKRUTBS0970 นายบุญญฤทธิ์ บัวชัย

115

ลีลาส

ประเภทสแตนดาร์ด [Class D ] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

116

ลีลาส

ประเภทสแตนดาร์ด [Class C ] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUDNC0520 นายอนุวัฒน์ ทัศบุตร
  
RMUDNC0523 นางสาวกัญวรา ใจสุข

117

ลีลาส

ประเภทลาติน อเมริกา [Class E จังหวะ Rumba] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

118

ลีลาส

ประเภทลาติน อเมริกา [Class E จังหวะ Cha Cha Cha] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

119

ลีลาส

ประเภทลาติน อเมริกา [Class E จังหวะ jive] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

  
SNRUDNC1364 นายอนุชา แสงฉวี
  
SNRUDNC1365 นางสาวเจนนิรา เรพล

120

ลีลาส

ประเภทลาติน อเมริกา [Class D ] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

121

ลีลาส

ประเภทลาติน อเมริกา [Class C ] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร]

122

ลีลาส

ประเภทสแตนดาร์ด [Class B] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUDNC3358 ประกายพร ปัญญาพูนตระกูล
  
NRRUDNC3443 ปฏิภักดิ์ ปัญญาพูนตระกูล

123

ลีลาส

ประเภทลาติน อเมริกา [Class B] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

124

ลีลาส

ประเภทสแตนดาร์ด [Class E จังหวะ Waltz] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

125

ลีลาส

ประเภทสแตนดาร์ด [Class E จังหวะ Tango] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUDNC2462 นายเสฎฐวุฒิ เรืองศิริ
  
BRUDNC2476 นางสาวกานต์ชนา เรือนมงคล

126

ลีลาส

ประเภทสแตนดาร์ด [Class E จังหวะ Quickstep] (รอบชิงเหรียญทอง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUDNC2450 นางสาวอมรรัตน์ ชะรุงรัมย์
  
BRUDNC2466 นายมรกต ทาประโคน

127

หมากกระดาน

หมากฮอส บุคคลเดี่ยว (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUCKB1613 กฤษณา เหล่าพร
  
UDRUCKB2569 วนิดา โกมุทธพงษ์

128

หมากกระดาน

หมากฮอส บุคคลเดี่ยว (ชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUCKB1531 ฤทธิ์ชัย นามมาตร์
  
UDRUCKB1556 สิริเดช จิระติวานนท์

129

หมากกระดาน

หมากฮอส ทีมชาย 2 คน [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUCKB1556 สิริเดช จิระติวานนท์
  
UDRUCKB1557 ปริญญาวัต พรมวารี
  
UDRUCKB1584 นพรัตน์ วงษ์ศรีธาตุ

130

หมากกระดาน

หมากฮอส ทีมหญิง 2 คน [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRUCKB1558 วรรณศิริ พุทธมา
  
UDRUCKB1613 กฤษณา เหล่าพร
  
UDRUCKB1717 ศิริลักษณ์ ทิศเสถียร

131

หมากกระดาน

หมากรุกไทย บุคคลชายเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUCKB1636 ยุทธนา ปัสพล

132

หมากกระดาน

หมากรุกสากล ทีมชาย 2 คน [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUCKB1636 ยุทธนา ปัสพล
  
RMUCKB1637 ธวัชชัย วิเศษดี

133

หมากกระดาน

หมากรุกไทย ทีมชาย 2 คน [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUCKB1636 ยุทธนา ปัสพล
  
RMUCKB1637 ธวัชชัย วิเศษดี

134

หมากกระดาน

หมากรุกสากล บุคคลชายเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMUCKB1636 ยุทธนา ปัสพล

135

หมากกระดาน

หมากล้อม บุคคลหญิงเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUCKB1178 ศศิประภา นักรบ

136

หมากกระดาน

หมากล้อม ทีมผสม 2 คน (ผสม) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUCKB1176 พัฒนะ แฉ่งสูงเนิน
  
NRRUCKB1178 ศศิประภา นักรบ

137

หมากกระดาน

หมากล้อม บุคคลชาย เดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUCKB1176 พัฒนะ แฉ่งสูงเนิน

138

หมากกระดาน

หมากล้อม ทีมผสม 3 คน (ผสม) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRUCKB1176 พัฒนะ แฉ่งสูงเนิน
  
NRRUCKB1178 ศศิประภา นักรบ
  
NRRUCKB4425 นายเกียรติรัตน์ เพ็งศาสตร์

139

หมากกระดาน

หมากรุกสากล ทีมหญิง 2 คน [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

140

หมากกระดาน

หมากรุกไทย ทีมหญิง 2 คน [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUCKB2931 นางสาวกัญญานัฐ เซรัมย์
  
BRUCKB2932 นางสาวรุ่งเพชร นาคนวล

141

หมากกระดาน

หมากรุกสากล บุคคลเดี่ยว (หญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUCKB2932 นางสาวรุ่งเพชร นาคนวล

142

หมากกระดาน

หมากรุกไทย บุคคลหญิงเดี่ยว [มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์]

  
BRUCKB2932 นางสาวรุ่งเพชร นาคนวล

143

ลอนเทนนิส

ประเภท (ชายเดี่ยว) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRULTN0041 นาย วสุพล สุทธิพันธ์ตระกูล

144

ลอนเทนนิส

ประเภท (ทีมชาย) [มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี]

  
UDRULTN0041 นาย วสุพล สุทธิพันธ์ตระกูล
  
UDRULTN0042 นาย ปฏิภัทร์ สุทธิพันธ์ตระกูล
  
UDRULTN0047 นาย วัชรากร ใจสว่าง
  
UDRULTN0048 วุฒิวัฒน์ ชัยสุภิธนรักษ์

145

ลอนเทนนิส

ประเภท (ชายคู่) [มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม]

  
RMULTN2596 จีรพัทธ์ ศรีสะอาด
  
RMULTN2613 นายภัทร นามโคตร

146

ลอนเทนนิส

ประเภท (หญิงเดี่ยว) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRULTN0568 มนัสวี มั่งคั่งรุ่งโรจน์

147

ลอนเทนนิส

ประเภท (คู่ผสม) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRULTN0550 นพรัตน์ หริรักษ์
  
NRRULTN0568 มนัสวี มั่งคั่งรุ่งโรจน์

148

ลอนเทนนิส

ประเภท (ทีมหญิง) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRULTN0558 ดาวพระศุกร์ ฤทธิ์เดชรัมย์
  
NRRULTN0566 พิมพ์พลอย ปลั่งกลาง
  
NRRULTN0568 มนัสวี มั่งคั่งรุ่งโรจน์
  
NRRULTN0569 นำ้ผึ้ง ฉิมพาลี

149

ลอนเทนนิส

ประเภท (หญิงคู่) [มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา]

  
NRRULTN0558 ดาวพระศุกร์ ฤทธิ์เดชรัมย์
  
NRRULTN0566 พิมพ์พลอย ปลั่งกลาง
 ส่งออกข้อมูลเหรียญ
 
  มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา
340 ถ.สุรนารายณ์ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000
โทรศัพท์ : 0-4400-9009,0-4435-5321-2 ต่อ 1511, 1550 โทรสาร 0-4424-4739
Copyright © 2015 - All Rights Reserved - develop by Dr.Sangpetch Prachai and Mr.Sarayut Neankratok